Sankashti Chaturthi Marathi Pictures, Graphics & Messages For Facebook, Whatsapp, Pinterest, Instagram

Sankashti Chaturthi 2018
05 January (Friday) Sankashti Chaturthi 21:51
03 February (Saturday) Sankashti Chaturthi 21:30
05 March (Monday) Sankashti Chaturthi 22:00
03 April (Tuesday) Angarki Chaturthi 21:34
03 May (Thursday) Sankashti Chaturthi 22:00
02 June (Saturday) Sankashti Chaturthi 22:19
01 July (Sunday) Sankashti Chaturthi 21:44
31 July (Tuesday) Angarki Chaturthi 21:42
30 August (Thursday) Sankashti Chaturthi 21:36
28 September (Friday) Sankashti Chaturthi 20:58
27 October (Saturday) Sankashti Chaturthi 20:29
26 November (Monday) Sankashti Chaturthi 21:11
25 December (Tuesday) Angarki Chaturthi 21:03

Sankashti Chaturthi Chya Hardik Shubhechha

संकष्टी चतुर्थी च्या हार्दिक शुभेच्छा

एकदंताय विद्महे, वक्रतुण्डाय धीमहि,
तन्नो दंती प्रचोदयात्।।
महाकर्णाय विद्महे, वक्रतुण्डाय धीमहि,
तन्नो दंती प्रचोदयात्।।
गजाननाय विद्महे, वक्रतुण्डाय धीमहि,
तन्नो दंती प्रचोदयात्।।

This picture was submitted by Smita Haldankar.

HTML Embed Code
BB Code for forums

Contributor:

Sankashti Chaturthi Chya Hardik Shubhechha

शुभ सकाळ शुभ दिवस
संकष्टी चतुर्थी च्या हार्दिक शुभेच्छा 🙂

This picture was submitted by Smita Haldankar.

HTML Embed Code
BB Code for forums

Contributor:

Shri Ganeshachya Priy Bhaktana Sankashti Chaturthi Chya Hardik Shubhechha

आज संकष्ट चतुर्थी
श्री गणेशाच्या सर्व प्रिय भक्तांना
संकष्ट चतुर्थीच्या हार्दिक शुभेच्छा..
आजच्या ह्या मंगलदिनी सर्व गणेशभक्तांच्या मनातील
सर्व ईच्छित मनोकामना श्री गणराय पूर्ण करोत,
हिच गणरायाच्या चरणी प्रार्थना… 🙂

This picture was submitted by Smita Haldankar.

HTML Embed Code
BB Code for forums

Contributor:

Sankashti Chaturthi Chya Hardik Shubhechha

संकष्टी चतुर्थी च्या हार्दिक शुभेच्छा 🙂

This picture was submitted by Smita Haldankar.

HTML Embed Code
BB Code for forums

Contributor: